SMS Talla ta Ƙasashen Duniya/Lambar Tabbatar da Ƙasashen Duniya/SMS na Sanarwa na Ƙasashen Duniya

Mai bada SMS na ƙasa da ƙasa wanda zai iya ba da sabis na SMS na duniya A halin yanzu, ya yi haɗin gwiwa tare da kamfanonin sadarwar fakiti fiye da dozin.

1. Zai iya samar da tashar SMS ta talla, lambar tabbatarwa (OTP) tashar SMS, da tashar SMS sanarwa

2. Kasashe irin su Indiya, Brazil, Indonesia, Faransa, Philippines, Australia, Amurka, Bangladesh, Ireland, Pakistan, da Chile a halin yanzu suna jigilar kaya a kowace rana, tare da yawan isar da kayayyaki da kuma babban canji, wanda ke rufe kasashe 200+.

3. Goyi bayan mafi yawan biyan kuɗi na kuɗi a halin yanzu akan kasuwa

4. Adadin ya yi ƙasa da mafi yawan hanyoyin kasuwanci a kasuwa, kuma yana da tsada

Raba labarin
Nuna lambar tabbatarwa